Website Hội Thủy lợi Bình Định chính thức hoạt động
Cuối năm 2014, Hội Thủy lợi Bình Định đã xây dựng, đưa vào sử dụng website tại địa chỉ: http://hoithuyloi.binhdinh.vn (ảnh). Đây là kênh thông tin để Hội đẩy mạnh hoạt động tuyên truyền đến hội viên. Webite cập nhật các tin, bài, thông tin, sự kiện, văn bản liên quan đến hoạt động nghề nghiệp thuộc chuyên ngành. Đồng thời, giới thiệu đến các hội viên những công nghệ - kỹ thuật mới trong nước và trên thế giới về chuyên ngành. Hội Thủy lợi Bình Định hiện có 12 chi hội với hơn 200 hội viên, là tổ chức xã hội - nghề nghiệp của các tập thể, cá nhân làm công tác quản lý, tư vấn, nghiên cứu khoa học, đào tạo, xây dựng, khai thác vận hành hệ thống công trình.
MAI HOÀNG