Đoàn khối DN tỉnh tổ chức hoạt động hướng về công nhân
(BĐ) - Sáng 10.1, tại Khu công nghiệp Phú Tài (TP Quy Nhơn), Ban Thường vụ Đoàn khối Doanh nghiệp tỉnh phối hợp với DNTN Thương mại Nhơn và Co.opmart Quy Nhơn tổ chức chương trình Mừng Đảng - mừng Xuân Ất Mùi - năm 2015.
Trong khuôn khổ chương trình, đã diễn ra các hoạt động như: khám bệnh phát thuốc miễn phí cho 200 thanh niên công nhân, tặng 100 suất quà (mỗi suất trị giá 200 ngàn đồng) cho 100 thanh niên công nhân có hoàn cảnh khó khăn và bị ảnh hưởng của cơn bão số 4 vừa qua; tổ chức bán hàng giảm giá và biểu diễn văn nghệ mừng Xuân mới…
NGUYỄN HỒNG PHÚC