Công ty CP Phân bón và Hóa chất Dầu khí miền Trung tặng quà Tết cho người nghèo Hoài Ân
Sáng 20.1, Công ty cổ phần Phân bón và Hóa chất Dầu khí miền Trung và Hội Chữ thập đỏ Bình Định đã tổ chức chương trình “Vui Tết cùng Phú Mỹ” tại xã Ân Hảo Đông, huyện Hoài Ân.
Đại diện Công ty cổ phần Phân bón và Hóa chất Dầu khí miền Trung chúc nông dân địa phương một năm mới sản xuất được mùa, no ấm và tặng 200 phần quà (trị giá 500 ngàn đồng/phần) cho nông dân nghèo, khó khăn của hai xã Ân Hảo Đông và Ân Hảo Tây (ảnh).
VĂN HÙNG