Tai nạn thương tâm
Trưa 19.1, tại ngôi nhà trên đường Trần Phú thuộc phường Bình Định, thị xã An Nhơn, xảy ra vụ tai nạn lao động làm 1 người chết. Nạn nhân là chị N.T.H.D. (SN 1987, ở thôn Cảnh An 2, xã Phước Thành, huyện Tuy Phước) trong lúc phun sơn trên tầng 3 ngôi nhà nói trên đã xảy ra tai nạn, rơi xuống đất tử vong. Công an thị xã An Nhơn đã xem xét hiện trường, khám nghiệm tử thi và đang điều tra làm rõ nguyên nhân dẫn đến vụ tai nạn đau lòng trên.
Thái Văn