Trao hơn 300 phần quà cho đồng bào xã Canh Thuận
(BĐ) - Ngày 27.1, Câu lạc bộ Nhiệt huyết Quy Nhơn phối hợp Phòng An ninh xã hội (PA88) Công an tỉnh tổ chức chương trình “Ấm áp ngày xuân” lần 3 tại 2 làng Hà Văn Trên và Làng Kà Xim (xã Canh Thuận, huyện Vân Canh) (ảnh). Chương trình đã trao 318 phần quà (mỗi phần quà gồm mì tôm, dầu ăn, đường, bột ngọt, nước mắm...) cho bà con địa phương. Tổng giá trị phần quà hơn 40 triệu đồng, từ nguồn bán móc khóa gây quỹ của Câu lạc bộ và sự tài trợ của Công ty TNHH Xây dựng Tân Phú, Công ty TNHH Xây dựng Tiến Thịnh, Công ty TNHH Nông sản Minh Thành, Trường Mầm non Tuổi Hoa, Tạp hóa Thu (số 14 Võ Mười, TP Quy Nhơn)...
HÀ THANH