NHÂN SỰ MỚI
Chủ tịch UBND tỉnh đã ký ban hành các quyết định bổ nhiệm Phó Chánh Văn phòng UBND tỉnh và Phó Giám đốc Sở NN&PTNT:
- Quyết định số 228/QĐ-UBND ngày 27 tháng 1 năm 2015, bổ nhiệm ông Trương Hải Ân (SN 1974, ĐH Kinh tế, Kỹ sư CNTT, Trung cấp lý luận chính trị), Phó Trưởng phòng Phòng Văn xã thuộc Văn phòng UBND tỉnh, giữ chức vụ Phó Chánh Văn phòng UBND tỉnh; thời hạn bổ nhiệm 5 năm, kể từ ngày ký Quyết định;
- Quyết định số 269/QĐ-UBND ngày 29 tháng 1 năm 2015, tiếp nhận và bổ nhiệm ông Nguyễn Văn Trượng (SN 1970, ĐH Nông lâm, Cao cấp lý luận chính trị), Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy Phù Mỹ khóa XVII, nhiệm kỳ 2010 - 2015, giữ chức vụ Phó Giám đốc Sở NN&PTNT; thời hạn bổ nhiệm 5 năm, kể từ ngày 2 tháng 2 năm 2015.
NGUYỄN VĂN KHÁ (Sở Nội vụ)