An Nhơn: Lấy ý kiến nhân dân về dự thảo Bộ luật Dân sự (sửa đổi)
Sáng 10.2, UBND TX An Nhơn đã tổ chức hội nghị triển khai lấy ý kiến nhân dân về dự thảo Bộ luật Dân sự (sửa đổi).
Tại hội nghị, hơn 100 đại biểu đã được quán triệt, phổ biến Kế hoạch về việc lấy ý kiến nhân dân về dự thảo Bộ luật Dân sự (sửa đổi), trong đó nhấn mạnh các cấp, các ngành, tổ chức đoàn thể trên địa bàn thị xã phải xác định rõ đây là nhiệm vụ chính trị trọng tâm của cả hệ thống chính trị; cần phải thu hút được sự hưởng ứng tham gia của đông đảo tầng lớp nhân dân, đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ kế hoạch lấy ý kiến đã đề ra.
N.LINH