Làm CMND tại nhà cho Mẹ Việt Nam Anh hùng
Chiều 15.2, cán bộ đội Cảnh sát quản lý hành chính về trật tự xã hội - Công an TP Quy Nhơn đã đến thăm và làm chứng minh nhân dân cho mẹ Việt Nam Anh hùng Ngô Thị Khuê (SN 1920, trú tổ 6 KV1 phường Nhơn Bình, TP Quy Nhơn - ảnh).
Chứng minh nhân dân của mẹ Khuê hết hạn đã lâu, nay có việc cần dùng đến mà sức khỏe của mẹ lại yếu, đi lại khó khăn. Cảnh sát khu vực biết mẹ có nhu cầu nên đã báo cáo Công an TP Quy Nhơn cử cán bộ đến nhà giải quyết cho mẹ Khuê.
HỒNG NGỌC