UBND tỉnh tặng Bằng khen và thưởng 10 triệu đồng cho Nguyễn Thiện Nhân
UBND tỉnh đã quyết định tặng Bằng khen và thưởng 10 triệu đồng cho Quán quân Giọng hát Việt nhí 2014 Nguyễn Thiện Nhân.
Ngoài danh hiệu này, ngày 1.2, cựu học sinh Trường THCS Phước Lộc (huyện Tuy Phước) còn giành cú đúp tại giải Mai Vàng lần thứ 20 khi được trao giải Ca sĩ hát nhạc âm hưởng dân ca được yêu thích nhất với ca khúc “Mẹ yêu con” của nhạc sĩ Nguyễn Văn Tý và nằm trong top 10 ca sĩ được yêu thích của năm.
Tin, ảnh: KIM KHÁNH