Tặng quà cho các em Trường Chuyên biệt Hy vọng
(BĐ) - Với phương châm góp chút tấm lòng, lan tỏa yêu thương, sáng 5.3, nhóm Thành Tâm (do chị Đặng Kim Hồng, Công ty cổ phần Cảng Quy Nhơn làm trưởng nhóm) phối hợp cùng Công ty Đạm Phú Mỹ, Công ty TNHH Dũ Thành và đại diện các tàu lai đang hoạt động tại Cảng Quy Nhơn, shop hoa Hương Lợi đã đến thăm và trao 120 suất quà gồm tập vở, đồng phục học sinh và bánh kẹo cho các em học sinh Trường Chuyên biệt Hy vọng Quy Nhơn. Ngoài ra, các nhà hảo tâm còn tổ chức một bữa cơm trưa Tân niên ấm cúng và vui vẻ cho các em học sinh của Trường. Tổng trị giá quà tặng trong dịp này gần 30 triệu đồng, đây là một trong những hoạt động thiện nguyện hết sức ý nghĩa của nhóm Thành Tâm nhằm giúp các em nhỏ vốn chịu nhiều thiệt thòi có thêm niềm vui trong cuộc sống.
K.ANH