TRƯỜNG ĐH QUY NHƠN:
Tổ chức đánh giá trình độ ngoại ngữ cấp độ B1 theo Khung tham chiếu châu Âu
(BĐ) - Trường ĐH Quy Nhơn vừa thông báo, trong 2 ngày (18 và 19.4) sẽ tổ chức đánh giá trình độ ngoại ngữ (tiếng Anh, tiếng Pháp) cấp độ B1 Khung tham chiếu châu Âu, tương đương cấp độ 3/6 của Khung năng lực ngoại ngữ 6 bậc áp dụng trong đào tạo trình độ thạc sĩ tại Việt Nam. Đối tượng tham gia là học viên đang học cao học tại trường.
Nếu đạt kết quả theo quy định của đợt đánh giá, học viên sẽ được cấp giấy chứng nhận đạt yêu cầu về trình độ ngoại ngữ để đủ điều kiện bảo vệ luận văn, tốt nghiệp và được cấp bằng thạc sĩ. Thời gian nhận hồ sơ đăng ký tham gia từ 6.3-2.4.
HIỂU NHI