Đoàn khối DN tỉnh đồng hành cùng thanh niên công nhân
(BĐ) - Ngày 26.4, tại Khu công nghiệp Phú Tài, TP Quy Nhơn, Đoàn khối Doanh nghiệp tỉnh tổ chức chương trình Đồng hành cùng thanh niên công nhân, với sự tham gia của hơn 100 đoàn viên - thanh niên.
Chương trình đã tặng 52 suất quà (200 ngàn đồng/suất) cho các thanh niên công nhân có hoàn cảnh khó khăn đang làm việc tại các doanh nghiệp tại Khu công nghiệp Phú Tài. 8 học sinh vượt khó học giỏi là con của các công nhân đang làm việc ở Khu công nghiệp Phú Tài được nhận xe đạp, trị giá 1,1 triệu đồng/xe.
H.YẾN