Bình Định đại bại trên sân Cần Thơ
(BĐ) - Bình Định đã có thất bại nặng nề nhất từ đầu giai đoạn II của Giải bóng đá hạng Nhất trước đội chủ nhà Cần Thơ trong trận đấu vào chiều 25.5.
Ngay ở hiệp đấu thứ nhất, Bình Định đã sớm bị đội chủ nhà dẫn trước với tỉ số 2-0. Bước sang hiệp hai, Cần Thơ ghi tiếp 2 bàn thắng nữa, tăng khoảng cách lên 4-0. Đội khách Bình Định chỉ ghi được một bàn thắng danh dự do công của tiền đạo Kalifa và đành chấp nhận thua cuộc với tỉ số 1-4. Sau thất bại này, Bình Định bị chính Cần Thơ “soán ngôi” trên bảng xếp hạng.
CÔNG TÂM
Xem mấy ông Bình Định đá chiều hôm qua còn tệ hơn mấy thằng chăn vịt ở làng quê. Cho mấy ông nầy về quê nuôi lợn đi cho rồi, đầu tư chi cho mấy ông nầy vừa tốn kém nhưng chẳng hiệu quả gì cả, nên để tiền làm việc khác có ích hơn.