Hoài Nhơn: Khởi công xây dựng Trung tâm thương mại Bồng Sơn
Sáng 11.8, tại khối 6 thị trấn Bồng Sơn, UBND huyện Hoài Nhơn phối hợp với Công ty cổ phần bất động sản CT (C.T Land) thuộc Tập đoàn C.T Group - TP Hồ Chí Minh tổ chức Lễ động thổ, khởi công xây dựng công trình Trung tâm thương mại Bồng Sơn.
Dự án Trung tâm thương mại Bồng Sơn nằm ở trung tâm thị trấn Bồng Sơn, có khuôn viên rộng hơn 4.100 m2, trong đó diện tích đất xây dựng công trình hơn 2.200 m2. Theo thiết kế, công trình gồm 4 tầng nổi và 1 tầng hầm, vốn đầu tư dự án là 120 tỉ đồng, thời gian thi công dự kiến kéo dài trong 24 tháng.
DIỆP BẢO SƯƠNG