Giải quần vợt kỷ niệm 20 năm thành lập CLB Đường sắt
(BĐ) - Chiều 14.8, tại Trung tâm Dịch vụ - Văn hóa - Thể thao Đường sắt (Công ty TNHH MTV Quản lý đường sắt Nghĩa Bình) đã diễn ra lễ khai mạc Giải quần vợt mở rộng nhân kỷ niệm 20 năm ngày thành lập CLB quần vợt Đường sắt.
Tham gia giải lần này có 90 VĐV, đến từ các Công ty Quản lý Đường sắt Sài Gòn, Phú Khánh, Đà Nẵng, Ninh Thuận; các tay vợt thuộc một số CLB trong tỉnh và thành viên CLB Đường sắt. Ở nội dung đôi nam hạng A thu hút 8 đôi VĐV ngoài tỉnh tranh tài; ở nội dung đôi nam hạng B có 24 đôi VĐV thuộc các CLB trong tỉnh thi đấu; ở nội dung đôi nam hạng C có sự góp mặt của 9 đôi VĐV là các thành viên của CLB Đường sắt. Ngoài ra, giải còn tổ chức thi đấu nội dung đôi nam - nữ, với sự tham gia của 4 đôi VĐV.
Dự kiến giải sẽ kết thúc vào chiều 16.8.
ĐỨC MẠNH