GIẢI BÓNG CHUYỀN NAM LIÊN MINH CÔNG - NÔNG HUYỆN TÂY SƠN NĂM 2016:
Đội xã Bình Tường giành giải Nhất
(BĐ) – Sau hai ngày tranh tài sôi nổi, chiều 30.1, tại thị trấn Phú Phong, đã diễn ra trận chung kết và lễ bế mạc giải bóng chuyền nam liên minh Công – Nông huyện Tây Sơn năm 2016. Kết quả, đội xã Bình Tường đã xuất sắc giành giải nhất; đội xã Bình Nghi giành giải nhì; hai đội Bình Hòa và thị trấn Phú Phong đồng hạng Ba.
Ban tổ chức trao giải cho các đội.
Giải bóng chuyền nam liên minh Công – Nông huyện Tây Sơn năm 2016 do Liên đoàn Lao động huyện Tây Sơn phối hợp với Hội Nông dân huyện tổ chức. Giải thu hút sự tham gia của 15 đội bóng chuyền nam đến từ các xã, thị trấn trên địa bàn huyện.
XUÂN NHÂM