GIẢI VIỆT DÃ NỮ CBCC-VC-LĐ CÔNG ĐOÀN VIÊN CHỨC TỈNH 2016:
Công đoàn cơ sở UBKT Tỉnh ủy đoạt giải Nhất toàn đoàn
(BĐ) - Sáng 3.3, tại khu vực gần ngã tư đường Nguyễn Tất Thành - Mai Xuân Thưởng (TP Quy Nhơn) đã diễn ra các nội dung thi đấu của Giải việt dã nữ CBCC-VC-LĐ Công đoàn Viên chức tỉnh 2016. Tham gia giải lần này có 130 VĐV đến từ 50 công đoàn cơ sở (CĐCS) trực thuộc Công đoàn Viên chức tỉnh, thi đấu ở hai nội dung: từ 18-35 tuổi (cự ly 2km), từ 36-55 tuổi (cự ly 2km).
Trao giải toàn đoàn cho các tập thể đoạt thành tích cao.
Kết quả, CĐCS UBKT Tỉnh ủy đoạt giải Nhất toàn đoàn, CĐCS Cục Thi hành án dân sự tỉnh giành giải Nhì, CĐCS Sở Nội vụ đoạt giải Ba. Ngoài ra, Ban Tổ chức còn trao 5 giải khuyến khích cho các đơn vị có thành tích cao. Ở giải cá nhân, VĐV Nguyễn Thị Sang (CĐCS Sở Nội vụ) đoạt giải Nhất lứa tuổi 18-35; VĐV Nguyễn Thị Ngọc Hoa (CĐCS BHXH tỉnh) giành giải Nhất lứa tuổi 36-55.
ĐỨC MẠNH