GIẢI BÓNG CHUYỀN NỮ CÔNG NHÂN VIÊN CHỨC, NGƯỜI LAO ĐỘNG HUYỆN HOÀI ÂN:
Đội xã Ân Mỹ giành giải Nhất
LĐLĐ và Trung tâm VH-TT-TT huyện Hoài Ân vừa phối hợp tổ chức thành công Giải bóng chuyền nữ công nhân viên chức, người lao động huyện Hoài Ân năm 2016. Giải thu hút sự tham gia của 20 đội bóng đến từ các xã, thị trấn, cơ quan, đơn vị, doanh nghiệp trên địa bàn huyện.
Một pha bóng trong trận chung kết giữa đội xã Ân Mỹ và Phòng GD&ĐT huyện Hoài Ân.
Kết quả, đội bóng xã Ân Mỹ giành giải Nhất, giải Nhì thuộc về đội Phòng GD&ĐT huyện, giải Ba được trao cho đội xã Ân Tường Đông và Công ty May Hoài Ân.
TỐNG BÌNH