Tự tử ngoài nghĩa địa
Sáng 10.3, người dân địa phương phát hiện chị Đinh Thị Thêm (SN 1989, ở làng M3, xã Vĩnh Thịnh, huyện Vĩnh Thạnh) nằm bất động tại nghĩa địa làng M3, trên người phảng phất mùi thuốc diệt cỏ nên vội vàng đưa đi cấp cứu. Tuy nhiên, chưa kịp đến bệnh viện thì nạn nhân đã tắt thở. Theo trình bày của gia đình và kết quả điều tra ban đầu của Công an huyện Vĩnh Thạnh, do buồn chuyện tình cảm riêng nên chị Thêm uống thuốc diệt cỏ tự tìm đến cái chết.
ĐẶNG THÁI