Honda Việt Nam tặng 2 xe Honda Wave Alpha cho Phòng CSGT
(BĐ) - Nhân kỷ niệm 20 năm hoạt động tại Việt Nam, sáng 24.3, tại Công ty TNHH Trung Hùng, TP Quy Nhơn, Honda Việt Nam đã tổ chức trao tặng 2 xe Honda Wave Alpha cho Phòng CSGT đường bộ, đường sắt, Công an tỉnh Bình Định (ảnh). Đây là chuỗi hoạt động nằm trong chương trình trao tặng 243 xe máy Wave Alpha cho lực lượng CSGT trên toàn quốc.
Trong những năm qua Công ty Honda Việt Nam đã triển khai thành công nhiều chương trình hướng dẫn kỹ năng đảm bảo an toàn giao thông như: Chương trình Tôi yêu Việt Nam; tuyên truyền, giáo dục về an toàn giao thông cho học sinh và đào tạo các kỹ năng lái xe an toàn cho gần 6 triệu lượt người.
Dịp này, Công ty TNHH Trung Hùng cũng đã trao 4 suất quà cho 4 gia đình nạn nhân tai nạn giao thông có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn tỉnh, với trị giá mỗi suất quà là 3 triệu đồng.
K.ANH