HỘI KHUYẾN HỌC TỈNH:
Khen thưởng 17 tập thể, cá nhân xuất sắc của huyện An Lão
(BĐ) - Hội Khuyến học tỉnh đã có quyết định tặng giấy khen cho 5 tập thể và 12 cá nhân của huyện An Lão đạt thành tích xuất sắc trong phong trào khuyến học, giai đoạn 2009-2015.
5 tập thể được khen thưởng gồm: Hội Khuyến học Trường THPT An Lão, Chi hội Khuyến học Trường THCS An Hòa, Chi hội Khuyến học Phòng GD&ĐT An Lão, Hội Khuyến học xã An Tân, Chi hội Khuyến học khối Dân vận huyện. 12 cá nhân được khen thưởng là những cán bộ năng nổ, nhiệt tình và làm việc hiệu quả trong nhiều cơ quan, đơn vị, tổ chức, đóng góp đáng kể vào việc thúc đẩy phong trào khuyến học huyện nhà ngày càng phát triển trong giai đoạn này.
KIM KHÁNH