Giận nhà bỏ đi, chết ở hồ nước
(BĐ)- Sáng 10.5, người dân thôn An Đức, xã Cát Trinh, huyện Phù Cát, phát hiện xác một phụ nữ nổi lên ở hồ Suối Chay thuộc địa phận thôn này. Danh tính nạn nhân được xác định là Đào Thị Ly (SN 1986, trú tại địa phương trên).
Trước đó, ngày 9.5, Ly mâu thuẫn với gia đình nên bỏ nhà đi, sáng hôm sau thì xảy ra vụ việc đau lòng trên. Vụ việc đang được cơ quan chức năng điều tra.
THU HÀ