Sơ hở bị mất túi xách
Khoảng 20 giờ ngày 14.5, chị Nguyễn Thị Anh Văn (SN 1976, ở phường Nhơn Phú, TP Quy Nhơn) đi mô tô đến thăm chị Ngãi (ở đường Bạch Đằng, phường Thị Nại, TP Quy Nhơn). Đến nơi, chị Văn quên lấy túi xách treo trước xe mô tô nên đã bị kẻ gian lợi dụng trộm cắp.
Theo chị Văn, ngoài 1,7 triệu đồng, trong túi xách còn có một số giấy tờ cá nhân như Giấy phép lái xe mô tô, bảo hiểm xe máy, chứng minh nhân dân, thẻ ATM…
ĐẶNG THÁI