NHÂN SỰ MỚI
Chiều 10.6, Viện KSND tỉnh đã công bố quyết định bổ nhiệm chức danh Phó Viện trưởng Viện KSND tỉnh đối với ông Nguyễn Thành Quát, Trưởng phòng Phòng Thực hành quyền công tố, kiểm sát điều tra, kiểm sát xét xử sơ thẩm án kinh tế, chức vụ, Viện KSND tỉnh. Thời hạn giữ chức vụ 5 năm kể từ ngày 1.6.2016. Ông Nguyễn Thành Quát sinh năm 1965, trình độ chuyên môn: Đại học Luật, trình độ lý luận chính trị: Cao cấp.
THU HÀ