Tự tử trong vườn đào
Tối 23.7, anh Huỳnh Văn Nhu (SN 1986, ở thôn Kiên Long, xã Bình Thành, Tây Sơn) gọi điện trăn trối với vợ vì nợ tiền nhiều người không có khả năng trả nên sẽ tìm đến cái chết. Gia đình anh Nhu nghe tin tỏa đi tìm, khoảng 6 giờ sáng 24.7 thì phát hiện anh Nhu treo cổ chết trong vườn đào trong thôn Kiên Long. Gia đình cho biết anh Nhu chỉ nói nợ tiền nhưng không nói nợ do đâu và số tiền nợ là bao nhiêu. Cơ quan chức năng đang làm rõ cái chết của anh Nhu.
Thái Văn