Qua cua phóng nhanh, xảy ra tai nạn
Lúc 23 giờ ngày 11.8, trên quốc lộ 19B thuộc địa phận thôn Bình Đức, xã Cát Tân, huyện Phù Cát, xảy ra vụ TNGT làm một người chết.
Nạn nhân là anh Đỗ Văn Hảo (SN 1995, ở thôn Đại Chí, xã Tây An, huyện Tây Sơn) điều khiển mô tô 77H1-18881 chạy từ hướng Đông lên với tốc độ nhanh, khi đến địa điểm trên, không ôm cua hết đã để xe lao thẳng sang phía bên trái đường theo hướng lưu thông và bị ngã xuống lề, đập đầu vào đá, gây chấn thương nặng dẫn đến hậu quả trên.
Công an huyện Phù Cát đã khám nghiệm hiện trường và đang củng cố chứng cứ để giải quyết vụ tai nạn.
THÁI VĂN