Chết chưa rõ nguyên nhân
Sáng 15.8, các đơn vị nghiệp vụ Công an tỉnh phối hợp cùng Công an huyện An Lão điều tra làm rõ cái chết của một người được nhân dân phát hiện ở khu vực sông San thuộc xã An Hòa, huyện An Lão. Xác chết là nam đang trong thời kỳ phân hủy. Cũng tại đoạn sông San này, cách hiện trường 600m, người dân phát hiện 1 đôi dép nam và 1 chiếc xe máy biển số 77FA- 6661. Lực lượng chức năng đang làm rõ tung tích và nguyên nhân dẫn đến cái chết của nạn nhân.
Nguyễn Sơn