LỜI CẢM ƠN
Ban Chấp hành Ðảng bộ tỉnh, HÐND, UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh Bình Ðịnh; Ban Tổ chức Tỉnh ủy; Huyện ủy, HÐND, UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện Vĩnh Thạnh; Ban Tổ chức Lễ tang và gia đình đồng chí Ðinh Thoang chân thành cảm ơn:
Tỉnh ủy, HÐND, UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh Bình Ðịnh; các đồng chí nguyên lãnh đạo của tỉnh; các huyện ủy, thị ủy, thành ủy, đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy; các cơ quan, đơn vị và đồng bào, bè bạn.
Ðã gửi vòng hoa, đến dự Lễ viếng, Lễ truy điệu, Lễ an táng đồng chí Ðinh Thoang, nguyên: Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy; nguyên: Phó Chủ tịch Ủy ban MTTQ tỉnh Nghĩa Bình, Trưởng ban Ban Dân tộc miền núi tỉnh Nghĩa Bình, Trưởng ban Ban Nội chính Tỉnh ủy Nghĩa Bình, Trưởng ban Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Ðịnh, Bí thư Huyện ủy Vĩnh Thạnh, Bí thư Huyện ủy An Lão, Phó Bí thư Huyện ủy An Lão, Phó Bí thư Tỉnh đoàn, Ðại biểu Quốc hội các khóa VI, VII, VIII.
BAN TỔ CHỨC LỄ TANG