Nhà đang xây bị trộm lẻn vào
Bà Phan Thị Hồng (SN 1968, ở thị trấn Phú Phong, Tây Sơn) làm nghề bán tạp hóa, trong thời gian xây lại nhà đã không chú ý cửa nẻo, rạng sáng 6.9 bị kẻ gian lợi dụng lẻn vào trộm cắp tài sản.
Theo báo cáo của bà Hồng, một số card điện thoại trị giá 7 triệu đồng và 1 triệu đồng tiền mặt đã bị mất trộm. Công an huyện Tây Sơn khẩn trương điều tra truy xét, bước đầu đã xác định được đối tượng nghi vấn là 2 thanh niên ở địa phương.
Thái Văn