Một người chết ở ghế đá công viên Đống Đa
Đến 20 giờ ngày 21.9, các ngành chức năng của TP Quy Nhơn vẫn đang phong tỏa hiện trường, khám nghiệm tử thi để điều tra làm rõ nguyên nhân dẫn đến cái chết của một người đàn ông (khoảng 44 tuổi) tại ghế đá trong công viên Đống Đa, thuộc phường Thị Nại, TP Quy Nhơn.
Trước đó, vào khoảng 16 giờ 30 phút cùng ngày, một nhóm thanh niên trong lúc chơi bóng chuyền tại công viên Đống Đa đã phát hiện người đàn ông này chết trong tư thế ngồi trên một ghế đá và trên cổ nạn nhân bị thắt bởi một sợi dây nhựa nên điện báo các ngành chức năng.
Hiện nguyên nhân của vụ việc vẫn đang được các ngành chức năng tiếp tục điều tra làm rõ.
Xuân Vinh