Tặng nhà vệ sinh cho trẻ mầm non
(BĐ) - Nhà vệ sinh Trường Mầm non thôn Gia Đức, xã Ân Đức, huyện Hoài Ân - Công trình thanh niên năm 2016, do Hội LHTN Việt Nam huyện Hoài Ân phối hợp với Đoàn cơ sở Trại giam Kim Sơn, thực hiện, trị giá 20 triệu đồng - đã hoàn thành, vừa được bàn giao đưa vào sử dụng.
Công trình thể hiện tinh thần xung kích chung tay vì cuộc sống cộng đồng của thanh niên và tạo điều kiện cho trẻ mầm non của thôn có nơi vệ sinh sạch sẽ, an toàn.
BÙI NGHĨA