Làng Trẻ em SOS Quy Nhơn nhận quà tặng lớn từ Tập đoàn Rich Products
(BĐ) - Ngày 29.9, Giám đốc Làng Trẻ em SOS Quy Nhơn Nguyễn Xuân Cương cho biết, Tập đoàn Rich Products (Hoa Kỳ) vừa tổ chức chương trình thiện nguyện “Bánh yêu thương” tại Làng (ảnh). Đây là hoạt động nằm trong khuôn khổ chương trình Đồng hành năm 2016, với sự tham gia của lãnh đạo, nhà phân phối, đại lý và khách hàng thân thiết trên toàn quốc của tập đoàn.
Tại chương trình, Tập đoàn Rich Products đã trao tặng cho Làng Trẻ em SOS Quy Nhơn 42 xe đạp, 6 tivi, 3 tủ lạnh, 3 máy giặt, cùng nhiều nhu yếu phẩm. Tổng trị giá của quà tặng là gần 200 triệu đồng.
MAI LÂM