Bị ngã khi can ngăn
Công an TX An Nhơn đang phối hợp các đơn vị nghiệp vụ Công an tỉnh làm rõ nguyên nhân cái chết của anh Lê Bá Minh (SN 1972, ở xã Nhơn Khánh, TX An Nhơn).
Trước đó, ngày 11.10, anh Nguyễn Văn Phát (SN 1974, ở cùng địa phương) đến nhà anh Minh ăn giỗ và xảy ra mâu thuẫn với vợ là chị Lê Thị Thanh Mai (SN 1974). Hai người cãi vã rồi xô xát nhau. Thấy vậy, anh Minh ra can ngăn nhưng khi chưa đến gần thì bị trượt chân ngã. Người nhà đưa anh Minh đi cấp cứu nhưng anh đã qua đời ngày hôm sau.
N.LINH