Kỷ niệm 30 năm thành lập Công ty TNHH Xây dựng Tân Phương
(BĐ) - Sáng nay, 31.12.2016, tại TP Quy Nhơn, Công ty TNHH Xây dựng Tân Phương đã tổ chức trọng thể Lễ kỷ niệm 30 năm ngày thành lập Công ty (1986 - 2016). Trong quá trình 30 năm hoạt động và không ngừng lớn mạnh, Công ty TNHH Xây dựng Tân Phương đã có nhiều đóng góp trong lĩnh vực xây dựng, giải quyết việc làm và tích cực tham gia công tác xã hội, từ thiện.
Ông Nguyễn Văn Dư, Giám đốc Công ty TNHH Xây dựng Tân Phương (bên trái), tặng học bổng cho các em học sinh nghèo hiếu học ở TP Quy Nhơn.
Những công trình tiêu biểu do Công ty xây dựng như: Đài PTTH Bình Định; Sở KH&CN; Báo Bình Định; Văn phòng UBND tỉnh; Tòa nhà Tổng Công ty Pisico; Trường Cao đẳng Bình Định; Nhà điều hành của Công ty Điện lực Bình Định và các tỉnh, thành phố: Phú Yên, Quảng Ngãi, Gia Lai, Kon Tum, Đà Nẵng; nhà điều hành Nhà máy nhiệt điện Vĩnh Tân 2 tại tỉnh Bình Thuận… Công ty luôn được khách hàng tin cậy và đánh giá cao.
Với những thành tích đạt được, Công ty TNHH Xây dựng Tân Phương đã được Chủ tịch nước tặng thưởng Huân chương Lao động hạng Ba cho tập thể cán bộ, nhân viên công ty và Huân chương Lao động hạng Ba cho Giám đốc công ty; cùng nhiều Bằng khen, Giấy khen, Cờ Thi đua của các bộ, ngành, các địa phương...
Tại buổi lễ, ông Nguyễn Văn Dư, Giám đốc Công ty, đã trao tặng nhân dân vùng lũ 2 xã Cát Tân và Cát Trinh (huyện Phù Cát) mỗi xã 10 triệu đồng; tặng Hội Bảo trợ bệnh nhân nghèo tỉnh 5 triệu đồng; tặng 10 học bổng cho 10 học sinh nghèo hiếu học ở TP Quy Nhơn với tổng giá trị 5 triệu đồng.
Tin, ảnh: NGUYÊN VŨ