Bảo Việt Nhân thọ Bình Định tổ chức “Ngày hội ra quân năm 2017”
(BĐ) - Ngày 6.1, tại TP Quy Nhơn, Công ty Bảo Việt Nhân thọ Bình Định đã tổ chức “Ngày hội ra quân năm 2017” (ảnh). Tham gia ngày hội có hơn 300 tư vấn viên ưu tú đại diện cho gần 2.400 tư vấn viên thuộc toàn hệ thống trên địa bàn toàn tỉnh.
Tại ngày hội ra quân, Công ty Bảo Việt Nhân thọ Bình Định đã tiến hành tổng kết hoạt động kinh doanh năm 2016, định hướng kinh doanh năm 2017 và làm Lễ xuất quân 2017. Năm 2016, tổng doanh thu phí bảo hiểm khai thác mới của công ty đạt 64 tỉ đồng, tăng hơn 40% so với năm 2015; đồng thời phát triển mới được 900 tư vấn viên mới.
Tại Lễ xuất quân 2017, trên cơ sở nhiệm vụ, mục tiêu của Bảo Việt Nhân thọ Bình Định, với các khẩu hiệu “Hợp lực - Đoàn kết - Đổi mới - Tiên phong - Tăng tốc - Bứt phá”, các đơn vị thuộc công ty đã xác định quyết tâm hoàn thành chỉ tiêu kế hoạch kinh doanh năm 2017.
Tin ảnh N. HÂN