Trao 160 suất quà cho xã Hoài Châu, huyện Hoài Nhơn
Chiều 10.1, Công ty Cổ phần dầu khí phân bón Cà Mau đã về xã Hoài Châu, huyện Hoài Nhơn trao 160 suất quà cho người dân trong xã, gồm 50 suất cho các em học sinh tiểu học có hoàn cảnh khó khăn, mỗi suất 150 nghìn đồng; trao 10 suất, mỗi suất 1 triệu đồng cho 10 gia đình có người bị tai nạn giao thông trong năm 2016; 100 suất quà cho các hộ gia đình bị thiệt hại nặng trong các đợt lũ vừa qua, mỗi suất trị giá 300 nghìn đồng.
Thái Ngân