Ngày hội sáng tạo cho học sinh - sinh viên
(BĐ) - Ngày 29.7, chi đoàn thôn Gia Chiểu 2, thị trấn Tăng Bạt Hổ, huyện Hoài Ân đã tổ chức chương trình Ngày hội Sáng tạo năm 2013 thu hút hơn 120 sinh viên, học sinh đang sinh hoạt hè tại địa phương tham gia. Tại ngày hội, các đoàn viên cùng nhau làm những sản phẩm lưu niệm bằng vật liệu đã qua sử dụng. Đặc biệt các bạn đã đóng góp hơn 1.000 vỏ chai nhựa để ĐVTN của chi đoàn làm lồng đèn và hộp sao ước mơ tặng cho các em thiếu nhi nhân dịp Tết Trung thu.
CÔNG HIẾU