Thanh niên rơi xuống cầu tử vong
(BĐ) – Sáng 17.3, lực lượng cứu nạn, cứu hộ của Cảnh sát PC và CC tỉnh đã tìm thấy thi thể của nạn nhân Lê Công Tuấn Anh, 24 tuổi, quê xã Mỹ Thọ, Phù Mỹ.
Trước đó vào chiều 16.3, trên đường chạy xe đến cầu Đập Đá cũ (phường Đập Đá, thị xã An Nhơn) thì anh Tuấn Anh gặp nạn, rơi xuống sông Cái mất tích.
Nhận được tin báo, lực lượng chức năng của thị xã An Nhơn và Phòng Cảnh sát PCCC số 5 lập tức có mặt tại hiện trường để tìm kiếm và cứu nạn nhưng không có kết quả. Đến sáng 17.3, sau khi Cảnh sát PC và CC tỉnh huy động thêm 1 xe chỉ huy, 1 xe cứu nạn cùng 10 cán bộ, chiến sĩ đến hiện trường đã tìm được thi thể nạn nhân.
Hiện các lực lượng chức năng đang hoàn tất các thủ tục cần thiết và bàn giao thi thể cho gia đình nạn nhân lo hậu sự.
HỒNG PHÚC