Ông Trần Kim Hùng thăm, tặng quà các gia đình chính sách trên địa bàn huyện Vĩnh Thạnh
Nhân kỷ niệm 42 năm Ngày giải phóng hoàn toàn miền Nam, thống nhất đất nước (30.4.1975 - 30.4.2017), sáng 27.4, Trưởng ban Ban Tổ chức Tỉnh ủy Trần Kim Hùng đi thăm, tặng quà các Mẹ Việt Nam Anh hùng và các đối tượng chính sách trên địa bàn huyện Vĩnh Thạnh.
Ông Trần Kim Hùng thăm tặng quà Mẹ Việt Nam Anh hùng Phan Thị Hưng
Thay mặt lãnh đạo Tỉnh ủy, đồng chí Trần Kim Hùng đã thăm hỏi sức khỏe, đời sống, tặng quà (mỗi phần quà 1 triệu đồng) và chúc các Mẹ Việt Nam Anh hùng, các đối tượng chính sách trên địa bàn huyện Vĩnh Thạnh luôn sống vui vẻ, hạnh phúc cùng gia đình, làm tấm gương sáng cho thế hệ trẻ noi theo.
XUÂN DŨNG