Tin vắn 11.6
* Sáng 10.6, tại huyện Phù Cát, Ban vận động hiến máu tình nguyện huyện Phù Cát phối hợp với Trung tâm Huyết học - Truyền máu (BVĐK tỉnh) tổ chức hiến máu tình nguyện đợt 2, năm 2017. Hơn 400 ĐVTN và cán bộ, chiến sĩ, giáo viên trên địa bàn huyện tham gia hiến máu. Kết quả, đã thu được 323 đơn vị máu. Như vậy, qua 2 đợt hiến máu tình nguyện từ đầu năm đến nay, toàn huyện Phù Cát đã thu được 680 đơn vị máu.
TRƯỜNG GIANG
* Ngày 10.6, UBND TX An Nhơn tiến hành nghiệm thu và bàn giao đưa vào sử dụng công trình nhà lớp học (gồm 12 phòng học), thuộc Trường THCS Nhơn An. Công trình có tổng diện tích sàn xây dựng 1.035 m2, tổng vốn đầu tư hơn 5,3 tỉ đồng, từ ngân sách tỉnh và ngân sách TX An Nhơn.
XUÂN THỨC