LỜI CẢM ƠN
Nhân dịp kỷ niệm 92 năm ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam (21.6.1925 - 21.6.2017), Báo Bình Định vinh dự được đón các đồng chí lãnh đạo Tỉnh ủy, HĐND tỉnh, UBND tỉnh, Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh; đại diện lãnh đạo các sở, ban, ngành, đoàn thể của tỉnh; các cơ quan, đơn vị và đông đảo bạn đọc đến Tòa soạn thăm hỏi, động viên, tặng lẵng hoa chúc mừng.
Báo Bình Định chân thành cảm ơn sự quan tâm và tình cảm sâu sắc của các đồng chí lãnh đạo, quý cơ quan, đơn vị và bạn đọc đã dành cho những người làm báo đảng.
Báo Bình ĐỊnh