Giải bóng đá mini Quy Nhơn U16 cúp Friendship - Bà Xê năm 2017: 10 đội bóng tham gia
(BĐ) - Tối 23.6, tại sân bóng đá cỏ nhân tạo Nhà Văn hóa Lao động tỉnh đã diễn ra lễ khai mạc và các trận đấu đầu tiên của Giải bóng đá mini Quy Nhơn U16 cúp Friendship - Bà Xê năm 2017.
Đại diện các đội bóng nhận cờ lưu niệm của Ban Tổ chức.
Tham gia giải có 10 đội bóng, với thành phần cầu thủ là những thiếu niên có độ tuổi từ 16 trở xuống. Các đội được chia thành 2 bảng, thi đấu vòng tròn một lượt theo luật bóng đá 5 người, chọn hai đội đứng đầu mỗi bảng vào bán kết.
Dự kiến giải sẽ kết thúc vào ngày 30.6.
ĐỨC MẠNH