Hội thao người cao tuổi huyện Hoài Nhơn: Thị trấn Tam Quan đoạt giải Nhất toàn đoàn
(BĐ) - Sau hai ngày tranh tài, Hội thao người cao tuổi huyện Hoài Nhơn năm 2017 đã bế mạc vào chiều 6.9. Kết quả toàn đoàn, giải Nhất thuộc về đoàn VĐV thị trấn Tam Quan; thị trấn Bồng Sơn giành giải Nhì; giải Ba thuộc về xã Hoài Châu Bắc.
Hội thao người cao tuổi huyện Hoài Nhơn năm 2017 diễn ra từ ngày 5.9, với sự tham gia của 350 VĐV là người cao tuổi thuộc 17 xã, thị trấn trong huyện. Các VĐV tranh tài ở 5 môn: đi bộ, cầu lông, xe đạp chậm, bóng bàn, cờ tướng.
Thông qua giải, các VĐV xuất sắc sẽ được tuyển chọn để tham gia Hội thao người cao tuổi toàn tỉnh năm 2017.
ĐỨC MẠNH