Giải bóng đá lứa tuổi trên 35 - tranh cúp Mỹ Hiệp: 6 đội bóng tham gia
(BĐ) - Tối 28.9, trên sân bóng đá cỏ nhân tạo Phương Hiển (TP Quy Nhơn) đã diễn ra các trận đấu đầu tiên của Giải bóng đá lứa tuổi trên 35 - tranh cúp Mỹ Hiệp năm 2017.
Tham gia giải lần này có 6 đội bóng phong trào ở TP Quy Nhơn gồm: 9C, HBB, Mỹ Hiệp, Phương Hiển, Thanh Sang, Zippo. Các đội được chia thành 2 bảng, thi đấu vòng tròn một lượt theo luật bóng đá 7 người, chọn 2 đội đứng đầu mỗi bảng vào bán kết.
Ở lượt trận đầu tiên vòng bảng, đội Mỹ Hiệp đã giành chiến thắng 4-0 trước đội 9C; đội Phương Hiển vượt qua đội Zippo với tỉ số 3-2.
Dự kiến giải sẽ kết thúc ngày 4.10.
ĐỨC MẠNH