Tai nạn giao thông, 3 người chết
Lúc 23 giờ ngày 23.8 trên QL1A thuộc thôn Trà Quang Nam, thị trấn Phù Mỹ, huyện Phù Mỹ xảy ra vụ tai nạn giao thông làm 3 người chết tại chỗ.
Các nạn nhân là Nguyễn Tiến Đạt (SN 1993, ở xã Mỹ Quang), Lê Kiều Vỹ (SN 1989) và Nguyễn Văn Dương (SN 1989) cùng ở thị trấn Phù Mỹ, huyện Phù Mỹ đi trên xe mô tô 77D1 036.10 (chưa xác định người điều khiển) chạy từ hướng Nam ra, khi đến địa điểm trên đã xảy ra tai nạn với ô tô tải 75C 008.59 do anh Hà Quốc Dũng (SN 1979, ở TP Huế, tỉnh Thừa Thiên -Huế) điều khiển chạy hướng Bắc vào dẫn đến hậu quả đặc biệt nghiêm trọng trên. CA huyện Phù Mỹ đang điều tra làm rõ nguyên nhân vụ tai nạn.
Bảo văn