Thí sinh Ban phụ nữ Quân đội và Bình Định đạt giải Nhất
(BĐ) - Tối 2.11, tại Nhà Văn hóa Lao động tỉnh, Hội LHPN Việt Nam tổ chức trao giải Hội thi tuyên truyền viên giỏi Nghị quyết ĐH Đại biểu Phụ nữ toàn quốc lần thứ XII, khu vực Miền trung - Tây Nguyên.
Tuyên truyền viên Trần Thị Bích Ngọc, Chủ tịch LHPN phường Trần Quang Diệu, đội Bình Định và Đại úy Lê Thị Hồng Vân, Cục Chính trị Quân khu V đội Ban phụ nữ Quân đội nhận giải Nhất.
Tại hội thi, 18 tuyên truyền viên đến từ các tỉnh, thành và Ban phụ nữ Quân đội đã thể hiện kiến thức, hiểu biết, kỹ năng, các phương pháp xử lý tình huống về tuyên truyền Nghị quyết tại cộng đồng…
Kết quả: Ban tổ chức trao giải Nhất cho tuyên truyền viên Trần Thị Bích Ngọc, Chủ tịch LHPN phường Trần Quang Diệu, đội Bình Định và Đại úy Lê Thị Hồng Vân, Cục Chính trị Quân khu V đội Ban phụ nữ Quân đội; giải Nhì thuộc về 6 tuyên truyền viên các đội Quảng Bình, Hà Tĩnh, Kom Tum, Thừ Thiên Huế và Đắc Nông cùng 10 giải Ba cho các đội tham gia hội thi.
HẢI YẾN