Hoài Ân: Tiếp nhận 150 triệu đồng và 100 suất quà hỗ trợ
Sáng 9.11, huyện Hoài Ân đã tiếp nhận 150 triệu đồng hỗ trợ an sinh, giúp đỡ nhân dân bị thiệt hại do đợt mưa lũ vừa qua từ Công ty Cổ phần đầu tư nhà Phú Gia Thịnh (thành phố Đà Nẵng).
Trao quà hỗ trợ cho người dân bị thiệt hại do mưa lũ tại xã Ân Hảo Tây.
Cũng trong sáng cùng ngày, Câu lạc bộ thiện nguyện Chùa Thường Quang (huyện Hoài Ân) đã đến thăm và tặng 100 suất quà gồm gạo, mỳ tôm và các nhu yếu phẩm khác, trị giá mỗi suất 200 ngàn đồng cho người dân bị thiệt hại do mưa lũ tại xã Ân Hảo Tây.
Tống Bình