651 VĐV tham gia Hội thao CNVC-LĐ khối Doanh nghiệp tỉnh lần VI
(BĐ) - Tối 8.12, tại Nhà thi đấu đa năng Trường Đại học Quy Nhơn đã diễn ra lễ khai mạc Hội thao CNVC-LĐ khối Doanh nghiệp tỉnh lần VI - năm 2017.
Tham gia hội thao có 651 VĐV là CNVC-LĐ của 40 đơn vị thuộc Khối Doanh nghiệp tỉnh. Các VĐV tranh tài ở các môn: bóng đá nam, quần vợt (nội dung đôi trên 45 tuổi và dưới 45 tuổi), cầu lông (5 nội dung), kéo co.
Đây là hoạt động nhằm tăng cường giao lưu giữa CNVC-LĐ của các đơn vị thuộc Khối Doanh nghiệp tỉnh, đồng thời kích thích phong trào TDTT ở các doanh nghiệp.
Hội thao sẽ kết thúc vào chiều 10.12.
ĐỨC MẠNH