Giải bóng đá mini “Mừng Đảng - Mừng Xuân” TP Quy Nhơn 2018
(BĐ) - Sáng 14.1, tại sân bóng đá Tăng thiết giáp (phường Ghềnh Ráng, TP Quy Nhơn) đã diễn ra Lễ khai mạc giải bóng đá mini “Mừng Đảng - Mừng Xuân” TP Quy Nhơn lần thứ IX-2018. Tham gia giải có 11 đội bóng thuộc các cơ quan, đơn vị trên địa bàn thành phố, được chia làm 3 bảng, thi đấu vòng tròn một lượt. Các trận tranh hạng ba và chung kết sẽ diễn ra vào chiều 27.1.
Giải do Văn phòng HĐND và UBND TP Quy Nhơn tổ chức, hướng đến kỷ niệm 88 năm Ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam (3.2.1930 - 3.2.2018), chào mừng Tết Mậu Tuất 2018.
HOÀI THU