Tặng Bằng khen cho 13 cá nhân xuất sắc trong lao động sáng tạo
13 cá nhân có thành tích xuất sắc trong phong trào thi đua Lao động sáng tạo năm 2017 đã được UBND tỉnh tặng Bằng khen, bao gồm: Nguyễn Tấn Phát (Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật tỉnh); Nguyễn Văn Trung, Nguyễn Thành, Phạm Văn Phú, Phan Nam Hùng, Võ Thành Nam Bình (BVĐK tỉnh); Hoàng Xuân Thuận (Trung tâm Phòng chống sốt rét và các bệnh nội tiết tỉnh); Phạm Thị Thanh Hương (Công ty CP Dược - Trang thiết bị Y tế Bình Định); Trương Đình Châu (Trường Cao đẳng Kỹ thuật công nghệ Quy Nhơn); Huỳnh Duy Thủy (Trường THPT chuyên Chu Văn An); Trương Ngọc Đắc (Trường THPT chuyên Lê Quý Đôn); Lê Thị Kim Oanh (Trường THCS Lê Hồng Phong); và Dương Thị Minh Lai (Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định).
MAI HOÀNG